ESC-K7

Welcom to ESC-K7 !

Join the forum, it's quick and easy

ESC-K7

Welcom to ESC-K7 !

ESC-K7

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Love to be Loved- Share to be shared

Top posters

Heroine (539)
Trùm zuj nhun nek` pa` k0n^^! Bar_leftTrùm zuj nhun nek` pa` k0n^^! BarTrùm zuj nhun nek` pa` k0n^^! Bar_right 
rubytk47 (438)
Trùm zuj nhun nek` pa` k0n^^! Bar_leftTrùm zuj nhun nek` pa` k0n^^! BarTrùm zuj nhun nek` pa` k0n^^! Bar_right 
ronaldlee43 (227)
bluesky_305 (176)
jerry (124)
[DaiBang]bangtam323 (58)
DamShen (38)
CùiBắpĐạiHiệp (32)
Tanky1993 (29)
quangson175 (25)

Trùm zuj nhun nek` pa` k0n^^!

sunbeam.n0luv
    sunbeam.n0luv
    Tổ Viên
    Tổ Viên

Nữ Aries Rooster
    Birthday : 15/04/1993
    Job/hobbies : shopping, đọc truyện conan, nghe nhạc...

Trùm zuj nhun nek` pa` k0n^^! Empty Trùm zuj nhun nek` pa` k0n^^!

Bài gửi by sunbeam.n0luv Mon May 18, 2009 7:05 am

1.Từng nghe: Việc đi học cốt để yên thân. Mang sách tập óc ko hề học. Như lớp ta từ trước. Vốn quen trò quay cóp dã lâu. Kiểm tra quãng đại cũng xong. Ko thuộc chép phao cũng thoát. Từ khoa học tự nhiên bao đời ko làm bài tập, cùng khoa học xã hội mỗi tên vừa chép vừa rên. Tuy điểm số từng đứa khác nhau, song dưới 5 thằng nào cũng có. Bởi do: tiếng Anh ham chơi nên cóc học. Triết học ko hiểu phải tiêu vong. 15' chết ngắt môn văn, kiểm 1 tiết chết tươi môn sử. Phụ huynh chưa biết, cố giấu 1 phen => bình ngô đại cáo cái nài học dễ nhớ hơn. n1

2.Một vòng trái bắp: Trái đất cứ lặng lẽ quay. Ðôi ta cứ lặng lẽ ăn. Ăn ăn ko phải ăn vì no. Mà ăn vì ta quá thèm. Anh ăn ko? Anh ko ăn. Em ăn di. OK ăn lun. Lời nói đó khiến cho anh thật đau đớn người ơi! Lặng nhìn trái bắp trên miệng em. Em ngồi nhai. Ôi lòng anh xót xa thật tâm, không dám nhìn ko dám thèm. Nước mắt tuôn từ khóe mắt trôi vào tim . sm27

3.

Em mang trong người dòng máu axit
    Anh trung hòa bằng 1 ít bazơ
    Trái tim anh nóng đỏ từ bao giờ
    Tại vì em hay do quỳ tím vậy.

4.

Dạo này mình lẩn thẩn mất rồi. Ðang đọc truyện thì có đứa gọi điện thoại. Rút cái N95 ra nghe. Ðến lúc nghe xong ko biết cuốn truyện vừa vứt đâu. Tìm hết trong cốp xe SH, Dylan,Air Blabe ko thấy. Vào gara xem trong cái Mes , Ferrari và Inova cũng chẳng thấy đâu. Cứ tưởng để trong bể bơi mà tìm mãi ko ra. Chạy 30 tầng lầu, 60 phòng để tìm cũng chả có. Thực ra một quyển truyện thì cũng ko tiếc. Ngặt cái là để quên tấm sét 1 tỷ USD trong đó...... Hjx, cuối cùng cũng tìm ra, thì ra lúc nãy vứt nhầm nó dzô đống vàng SJC để trong két rồi đóng lại -> trí nhớ kém quá. sm28

5.

Bồ là địch.
    Vợ là ta.
    Chiến sự xảy ra, ta về với địch.
    Nằm trong lòng địch,vẫn nhớ về ta.

6.Định lý hóa học mới...chính xác 100%: Con gái là một chất màu trắng, ưa nhìn, có mùi thom dễ thở. Tỉ trọng đối với thời gian cho bởi công thức d=M/t (M: kg, t: tuổi) - Trung bình "Gái" có trọng lượng 45kg khi 18 tuổi, chất "Gái" khó tan trong các môi trường bàn bida, sân banh, sân võ,... Nhưng dễ tan trong các môi trường như quán sinh tố, chè, kem, kẹo,... Tuy nhiên dưới áp suất của "cha mẹ" chất "Gái" có thể kết tủa "ở nhà" hoặc "trong xó bếp" nhưng khi gặp xúc tác "Trai", "Gái" sẽ hoá hơi và bay đi mất. sm26

7.Về mặt triết học : Vợ là một thực thể độc lập tồn tại bên ngoài ta, ngoài ý muốn của ta. Về mặt kinh tế: Vợ là ngân hàng vô luật pháp, không thể lệ. Gửi vào thì dễ, rút ra thì khó mà không thể kiện cáo gì được. Về mặt tài sản: Vợ là cái gì rất cũ mà không thể thanh lý được. Về mặt xã hội: Vợ là cá nhân tự do, tình nguyện về chung sống với ta nhưng lại luôn tố cáo ta làm mất tự do của cô ấy, và nếu như ta có trả lại thì lại không nhận Về mặt cổ học: Vợ là loại đồ cổ càng để lâu càng mất giá. Về mặt sinh học: Vợ đáng sợ hơn mãnh thú, vì họ là sư tử xuyên lục địa.

8.

Kính vợ đắc thọ. Sợ vợ sống lâu. Nể vợ bớt ưu sầu. Ðể vợ lên đầu, là trường sinh bất tử... Ðánh vợ nhừ tử, là đại nghịch bất đạo. Vợ hỏi mà nói xạo, là trời đất bất dung. Chê vợ lung tung, là ngậm máu phun người. Gặp vợ mà không cười, là có mắt không tròng. Ðể vợ phiền lòng, là tru di tam tộc. Vợ sai mà hằn hộc, là trời đánh thánh đâm. Vợ gọi mà ngậm câm, là lòng lang dạ sói. Ðể vợ nhịn đói, là tội nhân thiên cổ. sm12

9.
    Níu girl mặc đồ của boy thì là girl cá tính, níu boy mặc đồ của girl thì 2 fai. Níu girl chơi thể thao thì girl năng động, níu boy chơi búp bê thì boy gay. Níu girl dánh boy thì girl tự vệ, níu boy đánh girl thì boy vũ phu. Níu girl hun boy goi là bày tỏ tình cảm, còn boy hun girl gọi là dê, lúc nèo cũng là các boy chịu thiệt... Tội wé! bởi zậy mấy girl phải xương mấy boy nhé......
    10.

Cô giáo hỏi: Cái gì treo trên tường mà hình vuông? H/s: Thưa cô cái đồng hồ. Cô giáo: Sai, bức tranh, nhưng cô thích cách suy nghĩ của em. Cô giáo:Thế cái gì trong nhà mà có 4 chân? H/s: thưa cô, cái bàn. Cô giáo :Sai, ý cô là cái ghế, nhưng cô thích cách suy nghĩ của em? H/s :Thưa cô em có một câu hỏi " cái gì hình trụ dài, đầu đỏ, để trong quần của người đàn ông, thỉnh thoảng họ mang ra dùng?" Bốp, bốp, bốp..cô giáo tát H/s 3 cái.... Cô cấm em không được hỗn... Dù rất đau H/s vẫn tươi cười, thưa cô: đó là que diêm..nhưng em thích cách suy nghĩ của cô ặc ặc ghê chưa =)) suy nghj~ nj` hay. sm14

11.

Trái đất cứ lặng lẽ quay,Chelsea cứ lặng lẽ thua Thua đau ko phải thua vì ngu,thua đau vì Man quá tuyệt Man: Thua đau ko? Chels: Thua ko đau.Vì thua suốt đã quen lâu rùi đau đớn làm chi 1 vòng trái đất Chels gặp Man,Chels lại thua Chels gặp Man ngỡ như gặp Cha,ko dám cựa,ko dám liều,dường như chúng nó đang cụp đuôi 1 vòng trái đất,Chels gặp Man,Chels lại thua, Chels nhường Man chức vô địch lun,Chels chọn về sau,Chức Á quân sẽ mãi lun lun của Chels ---> sr bác nào fan chel nhá.

12.

NGU là gì ? ngu là viết tắt của chữ Never Give Up , tức là ko bao giờ bỏ cuộc . Khi người khác nói bạn ngu bạn sẽ cảm thấy cố gắng hơn và ko bỏ cuộc . Khi đó bạn nên nói câu " cảm ơn " ^^ ! => nếu ai có nói bạn ngu thì đừng giận người đó ^___^ . Send tin nhắn này cho tất cả mọi người để chúng ta hiểu được giá trị của từ NGU ->>>>> hE^ hE^ ...nH~ ai dOc. mEss nEi` la` dO^` nGu ...ngu ngu ngu =] ...Thick' nhE" phu' pheo. sm17
    13.Từ dãy số 0,1,2,3,4,5,6,7, các em hãy thêm danh từ ghép lại thành một câu có nghĩa". Trò: "7 ngày, 6 đêm, 5 sao, tầng 4, phòng 3, 2 người, 1 giường, 0 quần áo". Thầy: "Pro quá" ^^! sm24
    14.

Câu hỏi đặt ra cho giải Nobel năm nay là: "Nếu bạn có 1 chiếc máy bay và 1 trái bom, bạn sẽ làm gì?". Mỹ: Bỏ trái bom lên máy bay ném sang các nước hồi giáo. Binladen: Đổ đầy nhiên liệu lái máy bay cùng bom + hành khách đâm và nước Mỹ. Việt Nam: Bom đem cưa lấy thuốc nổ và sắt, máy bay đem cưa lấy nhôm.... bán ve chai cái nào cũng kiếm đc tiền.... Cuối cùng Việt Nam đc trao 2 giài Nobel về Kinh Tế và Hòa Bình ...có lý.

15.Có 5 người bạn sống trong cùng 1 phòng, họ tên là ĐIÊN, NÃO, NGỐC, KHÔNG AI CẢ, và AI ĐÓ. Một ngày nọ, AI ĐÓ giết chết KHÔNG AI CẢ. Lúc đó, NÃO đang ở trong phòng tắm, ĐIÊN gọi điện cho cảnh sát và hỏi:" Đồn cảnh sát có phải không?" . Cảnh sát:" Đúng rồi, có chuyện gì vậy?" ĐIÊN:"AI ĐÓ đã giết KHÔNG AI CẢ" Cảnh sát:" Mày điên ah?" ĐIÊN:" Vâng, tôi là điên đây" Cảnh Sát:" Mày không có não hả?" ĐIÊN:" Không, NÃO đang ở trong phòng tắm" Cảnh sát:" Đúng là đồ ngu ngốc" ĐIÊN:" không thưa ngài, thằng NGỐC đang đọc cái tin này . sm19

16. Có con chim vành khuyên mập, Dáng trông thật du côn qué. Mặt sẹo , đầu đinh "Đánh chết cha xóm làng". Chim đập bác chào mào bầm tím , Chim đập cô sơn ca bầm xanh , Chim đập anh chích chòe bầm đen , Chim đập chị sáo nâu bầm dập . Có con chim vành khuyên mập, Kết băng cùng con chim ốm , Đầu trọc , mặt ngu, giống đứa đang ngồi đọc. Ừ nhỉ! f14

17.

khi tôi tụng kinh , cả chùa dõi theo - từng tiếng gõ - tự tin - đọc nhanh - phong cách - tôi thích màu đen - màu đen lôi cuốn- muốn lôi cuốn tóc phải sạch gầu - muốn sạch gầu tôi phải cạo đầu - tôi là Sư f6 .

18.

[size=21]Em ơi...jì anh... Mình xữ nha em... Dạ...Em lột trước đi... Thui anh lột trước đi... Thui 2 mình cùng lột nha em... Dạ...Ý, con em chảy nước kìa... Húp dùm em đi anh... Ừ, để anh... Ngon ko anh... Ngon lắm em... Sao con anh lông nhiều thế... Con anh bự mà em... Chắc con em nhỏ nên ít lông hén... Ừ, con ít lông mới ngon em, dễ xữ... Thui mình xữ đi anh... Ừ, anh nhịn hết nổi rồi, khó chịu wé... Mà khoan...Ji` nữa em... Ðể em đi lấy rau răm... Ăn hột vịt lộn ko có rau răm ko ngon anh... ----> Cầu chúa tha tội những đứa đầu óc sâu xa sm4 .

18.

Trong 1 cuộc thảo luận gồm 4 nước: Vn, Nhật, Mĩ và Philippin: Nước Nhật khoe: - Nước tui có hoa anh đào là đẹp nhất!! VN tiếp: - Đáng để lót đít ngồi. Mĩ , philip: - Đúng, đúng... Đến Mĩ khoe: - Nước tôi có hoa hồng đẹp nhất! Vn: - Đáng để lót đít ngồi. Nhật, philip: - Đúng, đúng... Philip vội khoe về nước mình: - Còn nước tui có hoa Tulip là đẹp nhất!! Vn lại nói : - Đáng để lót đít ngồi. Nhật, Mĩ: - Đúng, đúng... Cả ba nước nỗi giận quay sang Vn và hỏi: -Thế Vn có gì mà nói? Vn thản nhiên đáp: - Có xương rồng (Ngồi đi kon, haha) sm2

19.

Một anh chàng vào bệnh viện thăm bạn. Ðứng bên giường nhìn bạn mình ngậm ống thở oxy thì đột nhiên anh bạn lên cơn hấp hối ra hiệu lấy giấy viết, anh ta liền đưa giấy viết cho bạn. Anh bạn viết xong đưa lại, nghĩ là trăn trối của người bạn nên anh chàng xếp mảnh giấy lại và cất vào túi. Người bạn trút hơi thở cuối cùng ngay khi bác sĩ và y tá đến. An táng xong xuôi, lúc đó anh chàng nhớ lại mảnh giấy, lấy ra thì thấy ghi đúng 1 câu: "Tránh ra, mày đang dậm lên ống dẫn Oxy của tao......™️ f7

19.

Lương Bích Hữu bị mụn (acnes), Bảo Thy bị hôi nách (rexona), Jay Chou bị thúi mồm (congatte), Bi rain bị gàu (Clear), Mỹ Linh thích mỳ (Omachi), Lam Trường ở dơ (Viso), Hồ Ngọc Hà hư tóc (sunsilk),..Giờ mới biết nghệ sĩ mòa thía đéy. sm9
    ronaldlee43
    ronaldlee43
    MOD
    MOD

Nam Aries Rooster
    Birthday : 14/04/1993
    Job/hobbies : Reading and loving
    Humor : Học ko chơi phí đời trai trẻ-Chơi ko học bán rẻ tương lai!

Trùm zuj nhun nek` pa` k0n^^! Empty Re: Trùm zuj nhun nek` pa` k0n^^!

Bài gửi by ronaldlee43 Sat May 30, 2009 7:41 am

Sao chả thấy ai vote cái topic này zậy cà? f22 Tui thấy cũng zui đó chớ he he thanks bác Loan 1 phát!Típ tục phát huy! lol!
    uyenbagia
    Tổ Viên
    Tổ Viên

Nữ Scorpio Rooster
    Birthday : 08/11/1993
    Job/hobbies : student
    Humor : talking, fishing, chatting

Bài gửi by uyenbagia Sun May 31, 2009 7:14 am

zui zui! lâu lâu phải có cái zui để relax chớ! công nhận bác Loan nhà mình đầu óc phong phú thiệt! tiếp tục phát huy bác Loan nhá!!!!!!!!!!

Sponsored content

Bài gửi by Sponsored content

Hôm nay: Tue May 14, 2024 7:42 pm